Trạm làm việc robot hàn nhôm thép không gỉ 6 trục
Sự miêu tả
Bộ định vị 2 trục có thể thực hiện xoay ngang ±180° và xoay lật.
Việc xoay bộ định vị được điều khiển bởi tủ điều khiển được kết nối bên dưới tủ điều khiển robot. Trong quá trình hàn, nó có thể thực hiện các chuyển động đồng bộ giữa robot và bộ định vị.
Bộ định vị này phù hợp với các chi tiết cần hàn ở nhiều góc độ và có thể được sử dụng với robot hàn để thực hiện công việc hàn linh hoạt hơn, đồng thời nâng cao hiệu quả và chất lượng hàn.
Thông số kỹ thuật của bộ định vị
| Người mẫu | JHY4030P-080 |
| Điện áp đầu vào định mức | Điện một pha 220V, 50/60HZ |
| Lớp cách điện động cơ | F |
| Bàn làm việc | Đường kính 800mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cân nặng | Khoảng 400kg |
| Tải trọng tối đa | Tải trọng trục ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (có thể tùy chỉnh >1000kg) |
| Khả năng lặp lại | ±0,1mm |
| Vị trí dừng | Bất kỳ vị trí nào |
Các thành phần của trạm làm việc robot
| Sản phẩm | Số lượng |
| Robot hàn 6 trục | 1 bộ |
| Bộ định vị 2 trục | 1 bộ |
| Nguồn điện hàn | 1 bộ |
| Mỏ hàn | 1 bộ |
| Hộp điều khiển | 2 cái |
| Trạm làm sạch mỏ hàn | 1 bộ |
| Ray dẫn hướng tuyến tính của robot | *m (tùy chọn) |
| Cảm biến laser | 1 bộ (tùy chọn) |
| Màn chắn ánh sáng an toàn | 1 bộ (tùy chọn) |
| Hàng rào an toàn | *m (tùy chọn) |
Tại sao nên chọn chúng tôi?
1. Chúng tôi là một trong số ít các nhà sản xuất robot hàn tại Trung Quốc.
2. Chúng tôi không chỉ là nhà sản xuất robot mà còn sản xuất cả thiết bị định vị.
3. Có hơn 10 năm kinh nghiệm trong các dự án tích hợp robot.
4. Hệ thống điều khiển robot dễ vận hành và hoạt động ổn định.
5. Hệ thống điều khiển robot có thể điều khiển tối đa 12 trục.
6. Sản phẩm của chúng tôi đã được bán cho hơn 30 quốc gia ở Đông Nam Á, Tây Á, Châu Âu, Bắc Mỹ, Nam Mỹ, Úc, v.v.













