Cánh tay robot hàn 6 trục với bộ định vị xoay 3 trục
Thông số kỹ thuật của bộ định vị
| Người mẫu | JHY4030S-180 / JHY4030S-250 |
| Điện áp đầu vào định mức | Điện một pha 220V, 50/60HZ |
| Lớp cách điện động cơ | F |
| Bàn làm việc | 1800x800mm / 2500x800mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cân nặng | Khoảng 1600kg |
| Tải trọng tối đa | Tải trọng trục ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (có thể tùy chỉnh >500kg) |
| Khả năng lặp lại | ±0,1mm |
| Vị trí dừng | Bất kỳ vị trí nào |
Sự miêu tả
Bộ định vị 3 trục có thể xoay ngang toàn bộ và hai bàn làm việc có thể lật và xoay để công nhân có thể đứng ở một bên để chất và dỡ vật liệu. Giảm sức lao động của công nhân và cải thiện đáng kể hiệu quả công việc.
Bạn có thể thay đổi bố cục trạm tùy theo tình hình thực tế. Các thiết bị ngoại vi bạn có thể lựa chọn bao gồm: trạm làm sạch đèn pin, bộ định vị xoay, hệ thống theo dõi laser, hộp điều khiển từ xa, v.v. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí.
Có hai loại thiết bị định vị mối hàn 3 trục để lựa chọn:
Hình bên trái: Bộ định vị mối hàn xoay ngang 3 trục
Hình bên phải: Bộ định vị mối hàn xoay dọc 3 trục
Hãy chọn tải trọng (tải trọng tiêu chuẩn 300kg/500kg/1000kg) và kích thước bàn làm việc (kích thước tiêu chuẩn 1800*800mm hoặc 2500*800mm) phù hợp với phôi của bạn! Chúng tôi cũng nhận gia công theo yêu cầu!
Vật liệu
Hàn thép không gỉ
Hàn nhôm
Hàn thép cacbon
Hàn ống/ống/tấm mạ kẽm
Hàn cán nguội
Bưu kiện:Thùng gỗ
Thời gian giao hàng:40 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc
Câu hỏi thường gặp
1. Cấu hình tối thiểu cho một trạm hàn là gì?
A: Một robot và một bàn hàn. Đối với các chi tiết phức tạp, có thể cần đến bộ định vị, nếu muốn hiệu quả làm việc cao hơn, hai bộ định vị là lựa chọn tốt.
2. Hệ thống robot hàn hoàn chỉnh bao gồm những gì?
A: Toàn bộ hệ thống robot hàn bao gồm cánh tay robot, bộ điều khiển, nguồn điện hàn, bộ định vị, đồ gá, bộ làm sạch súng hàn (mỏ hàn), màn chắn ánh sáng an toàn, hàng rào an toàn, v.v.
3. Hệ thống trạm robot có cần yêu cầu cao về môi trường không?
A: Điều kiện môi trường thích hợp là: 0~45℃, độ ẩm tương đối 20-80% (không ngưng tụ).











