Bộ định vị hàn giảm tốc RV độ chính xác cao

Sự miêu tả
● Bộ định vị mối hàn bao gồm bộ phận xoay bàn làm việc, bộ phận lật và hệ thống điều khiển điện.
● Chuyển động của bộ định vị có thể được điều khiển nhanh chóng bằng nút khởi động và dừng.
● Chức năng mở rộng của hệ thống điều khiển liên kết với các thiết bị khác.
● Có ưu điểm về kích thước nhỏ gọn, ngoại hình đẹp, trọng lượng nhẹ và dễ sử dụng.
● Có thể thiết kế đặc biệt theo yêu cầu của khách hàng dựa trên kích thước phôi và quy trình hàn.
Mâm xoay của thiết bị định vị có thể được làm hình tròn hoặc hình dạng như hình trên.
Kích thước bàn xoay hàn và tải trọng trục có thể được tùy chỉnh.
● Có thể tương thích với các thương hiệu robot khác như Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Khách hàng cần cung cấp bản vẽ động cơ, sau đó chúng tôi sẽ khoét lỗ lắp đặt dựa trên bản vẽ động cơ)
Tủ điều khiển PLC là tùy chọn.
Đường kính bộ định vị
| Người mẫu | JHY4030U-120 |
| Điện áp đầu vào định mức | Điện một pha 220V, 50/60HZ |
| Lớp cách điện động cơ | F |
| Bàn làm việc | 1200*650mm/đường kính 1200mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cân nặng | Khoảng 400kg |
| Tải trọng tối đa | Tải trọng trục ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (có thể tùy chỉnh >1000kg) |
| Khả năng lặp lại | ±0,1mm |
| Vị trí dừng | Bất kỳ vị trí nào |
Các sản phẩm chính của máy định vị mối hàn của chúng tôi
Bộ định vị mối hàn kiểu xoay đầu-đuôi 1 trục
Bộ định vị hàn xoay dọc đầu máy 1 trục
Bộ định vị mối hàn xoay ngang 1 trục
Bộ định vị mối hàn kiểu P 2 trục
Bộ định vị mối hàn chữ U 2 trục
Bộ định vị mối hàn chữ L 2 trục
Bộ định vị hàn ngang 3 trục
Bộ định vị hàn lật lên xuống 3 trục
Bao bì: Thùng gỗ
Thời gian giao hàng: 40 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Chúng tôi là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất với hơn 10 năm kinh nghiệm.
Hỏi: Công ty của bạn có robot hàn riêng không?
A: Vâng. Chúng tôi cũng là nhà sản xuất robot hàn.
Hỏi: Nhà máy của bạn nằm ở đâu? Tôi có thể đến thăm bằng cách nào?
A: Nhà máy của chúng tôi đặt tại thành phố Vô Tích, Trung Quốc.
Hỏi: Làm thế nào để bạn đảm bảo chất lượng sản phẩm?
A: Chúng tôi có hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt trong quá trình sản xuất và hoan nghênh khách hàng đến thăm và kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Hỏi: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: Một năm.






