Bộ định vị mối hàn độ chính xác cao với động cơ servo
Kích thước bộ định vị

Sự miêu tả
BỘ ĐỊNH VỊ SERVO 2 TRỤC
- Bộ định vị cho hệ thống robot hàn
- Trục thứ nhất có thể xoay ngang và trục còn lại có thể lật lên xuống để hàn đa góc các chi tiết phức tạp.
- Bộ định vị sử dụng cùng một thiết bị dẫn động với robot và có sẵn với tốc độ cao, độ chính xác cao và tải trọng lớn.
- Mang lại chất lượng hàn cao hơn
- Có thể tạo ra một thân xe nhỏ gọn với mômen cho phép, quán tính và khả năng chịu tải được cải thiện.
Có thể được điều chỉnh để phù hợp với các thương hiệu robot khác như Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Khách hàng cần cung cấp bản vẽ động cơ, sau đó chúng tôi sẽ khoét lỗ lắp đặt dựa trên bản vẽ động cơ).
Tủ điều khiển PLC là tùy chọn.
Đường kính bộ định vị
| Người mẫu | JHY4030P-080 |
| Điện áp đầu vào định mức | Điện một pha 220V, 50/60HZ |
| Lớp cách điện động cơ | F |
| Bàn làm việc | Đường kính 800mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cân nặng | Khoảng 400kg |
| Tải trọng tối đa | Tải trọng trục ≤300kg / ≤500kg (có thể tùy chỉnh >500kg) |
| Khả năng lặp lại | ±0,1mm |
| Vị trí dừng | Bất kỳ vị trí nào |
Bao bì: Thùng gỗ
Thời gian giao hàng: 40 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
Câu hỏi thường gặp
1. Hỏi: Tôi có thể sử dụng bộ định vị của bạn cho robot Fanuc/ABB/Kuka/Yaskawa của tôi không?
A:Vâng. Nhưng động cơ cần phải do bạn tự mua và lắp đặt.
2. Hỏi: Vị trí của bạn có thể di chuyển đồng bộ với robot không?
A: Vâng.






