Bộ định vị mối hàn xoay 3 trục hiệu suất cao
Kích thước bộ định vị

Sự miêu tả
● Bộ định vị 3 trục này bao gồm cụm xoay bàn làm việc, cụm xoay ngang khung và hệ thống điều khiển điện.
● 2 bàn làm việc trên một bộ định vị, thao tác chỉ cần nạp và dỡ phôi ở một bên, hiệu quả làm việc được cải thiện đáng kể và tiết kiệm không gian.
● Chuyển động của bộ định vị có thể được điều khiển nhanh chóng bằng nút khởi động và dừng.
● Có thể tương thích với các thương hiệu robot khác như Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Khách hàng cần cung cấp bản vẽ động cơ, sau đó chúng tôi sẽ khoét lỗ lắp đặt dựa trên bản vẽ động cơ)
Tủ điều khiển PLC là tùy chọn.
Đường kính bộ định vị
| Người mẫu | JHY4030S-180 |
| Điện áp đầu vào định mức | Điện một pha 220V, 50/60HZ |
| Lớp cách điện động cơ | F |
| Bàn làm việc | 1800*800mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cân nặng | Khoảng 1600kg |
| Tải trọng tối đa | Tải trọng trục ≤300kg / ≤500kg / ≤1000kg (có thể tùy chỉnh >1000kg) |
| Khả năng lặp lại | ±0,1mm |
| Vị trí dừng | Bất kỳ vị trí nào |
Các sản phẩm chính của máy định vị mối hàn của chúng tôi
Bộ định vị mối hàn kiểu xoay đầu-đuôi 1 trục
Bộ định vị hàn xoay dọc đầu máy 1 trục
Bộ định vị mối hàn xoay ngang 1 trục
Bộ định vị mối hàn kiểu P 2 trục
Bộ định vị mối hàn chữ U 2 trục
Bộ định vị mối hàn chữ L 2 trục
Bộ định vị hàn kiểu L nâng hạ 2 trục
Bộ định vị hàn ngang 3 trục
Bộ định vị hàn lật lên xuống 3 trục
Bộ định vị hàn đầu-đuôi điều chỉnh được 2 trục
Bao bì: Thùng gỗ
Thời gian giao hàng: 40 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Chúng tôi là công ty thương mại hay nhà sản xuất?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất với hơn 10 năm kinh nghiệm.
Hỏi: Công ty của bạn có robot hàn riêng không?
A: Vâng. Chúng tôi cũng là nhà sản xuất robot hàn.
Hỏi: Có thể đặt thiết bị định vị lên logo của khách hàng không?
A: Vâng, chúng tôi có thể in logo của bạn lên đó.
Hỏi: Làm thế nào để bạn đảm bảo chất lượng sản phẩm?
A: Chúng tôi có hệ thống kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt trong quá trình sản xuất và hoan nghênh khách hàng đến thăm và kiểm tra chất lượng sản phẩm trước khi giao hàng.
Hỏi: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: Một năm.






