Cánh tay robot hàn MIG-TIG với bộ xoay 2 trục

Sự miêu tả
Máy này thích hợp cho việc hàn tự động, hàn đường nối và hàn xuyên thấu các chi tiết kim loại tấm lớn và các chi tiết phức tạp khác nhau.
Robot này đã được cấp bằng sáng chế và chứng nhận xuất khẩu từ Văn phòng Sở hữu Trí tuệ Trung Quốc.
Tải trọng và kích thước bàn xoay của bộ định vị 2 trục có thể được tùy chỉnh.
Trạm hàn robot này thường được cấu hình với thiết bị đơn giản và bố trí linh hoạt. Bạn có thể thay đổi bố trí trạm tùy theo tình hình thực tế. Các thiết bị ngoại vi bạn có thể lựa chọn bao gồm: trạm làm sạch mỏ hàn, bộ định vị xoay, hệ thống theo dõi laser, hộp điều khiển từ xa, v.v. Chúng tôi cung cấp đào tạo công nghệ miễn phí.
Thông số kỹ thuật của bộ định vị
| Người mẫu | JHY4050L-080 |
| Điện áp đầu vào định mức | Điện một pha 220V, 50/60HZ |
| Lớp cách điện động cơ | F |
| Bàn làm việc | Đường kính 800mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cân nặng | Khoảng 400kg |
| Tải trọng tối đa | Tải trọng trục ≤500kg / ≤1000kg (có thể tùy chỉnh >1000kg) |
| Khả năng lặp lại | ±0,1mm |
| Vị trí dừng | Bất kỳ vị trí nào |
Vật liệu
Hàn thép không gỉ
Hàn nhôm
Hàn thép cacbon
Hàn ống/ống/tấm mạ kẽm
Hàn cán nguội
Ứng dụng
Phụ tùng ô tô, phụ tùng xe đạp, phụ tùng xe hơi, đồ nội thất bằng thép, năng lượng mới, kết cấu thép, máy móc xây dựng, thiết bị thể dục, v.v.
Bưu kiện:Thùng gỗ
Thời gian giao hàng:40 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Tôi cần cung cấp thông tin gì để bạn có thể đề xuất một robot phù hợp cho tôi?
Trả lời: Vui lòng cung cấp bản vẽ chi tiết của chi tiết gia công, bao gồm vật liệu, độ dày, vị trí hàn, kích thước và trọng lượng của chi tiết.
Hỏi: Bạn có thể cung cấp dịch vụ tùy chỉnh cho sản phẩm của chúng tôi không?
Trả lời: Có. Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn các giải pháp hệ thống hàn robot chuyên nghiệp phù hợp với sản phẩm cụ thể của bạn. Bạn chỉ cần gửi cho chúng tôi bản vẽ sản phẩm chi tiết và yêu cầu hàn, sau đó chúng tôi sẽ đưa ra đề xuất kỹ thuật tùy chỉnh cho bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi xem một số video hướng dẫn sử dụng ứng dụng không?
Trả lời: Chắc chắn rồi. Bạn có thể xem tất cả các video giới thiệu ứng dụng của chúng tôi trên kênh Youtube của chúng tôi bằng cách tìm kiếm "JHY industrial robot" hoặc yêu cầu bộ phận bán hàng của chúng tôi gửi cho bạn.
Hỏi: Tôi muốn biết chất lượng mối hàn của sản phẩm, tôi nên làm gì?
Trả lời: Quý khách có thể gửi mẫu đến nhà máy của chúng tôi để tiến hành hàn thử. Sau khi hàn thử, chúng tôi sẽ gửi video và hình ảnh quá trình hàn cho quý khách tham khảo. Chúng tôi cũng sẽ gửi lại mẫu cho quý khách để kiểm tra.












