Máy định vị hàn xoay ống với động cơ servo
Kích thước bộ định vị

Sự miêu tả
- Thiết bị định vị hàn ống này được sử dụng cho nhiều ứng dụng khác nhau, từ việc cuộn ống đến định vị các bộ phận rất dài như các bộ phận khung gầm hoặc cột đèn đường.
- Bộ định vị mối hàn giúp tăng năng suất đáng kể khi hàn ống, trục, bánh xe, khuỷu nối và các phụ kiện khác.
- Kích thước bàn xoay hàn và tải trọng trục có thể được tùy chỉnh, mâm cặp và bánh xe hỗ trợ đều có sẵn.

- Có thể tương thích với các thương hiệu robot khác như Fanuc, ABB, KUKA, Yaskawa. (Khách hàng cần cung cấp bản vẽ động cơ, sau đó chúng tôi sẽ khoét lỗ lắp đặt dựa trên bản vẽ động cơ)
- Tủ PLC là tùy chọn.
Đường kính bộ định vị
| Người mẫu | JHY4010T-050 |
| Điện áp đầu vào định mức | Điện một pha 220V, 50/60HZ |
| Lớp cách điện động cơ | F |
| Bàn làm việc | Đường kính 500mm (có thể tùy chỉnh) |
| Cân nặng | Khoảng 400kg |
| Tải trọng tối đa | Tải trọng trục ≤100kg / ≤300kg / ≤500kg (có thể tùy chỉnh) |
| Khả năng lặp lại | ±0,1mm |
| Vị trí dừng | Bất kỳ vị trí nào |
Ứng dụng
Phụ tùng ô tô, phụ tùng xe đạp, phụ tùng xe hơi, đồ nội thất bằng thép, năng lượng mới, kết cấu thép, máy móc xây dựng, thiết bị thể dục, v.v.
Bao bì: Thùng gỗ
Thời gian giao hàng: 40 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
Câu hỏi thường gặp
1. Hỏi: Làm thế nào để chọn máy đo vị trí hàn phù hợp?
A: Vui lòng cho chúng tôi biết trọng lượng, kích thước của chi tiết gia công và gửi ảnh vị trí hàn, sau đó chúng tôi sẽ đề xuất cho bạn thiết bị định vị hàn phù hợp.
2. Hỏi: Tôi có thể sử dụng bộ định vị của bạn cho robot Fanuc/ABB/Kuka/Yaskawa của tôi không?
A:Vâng. Nhưng động cơ cần phải do bạn tự mua và lắp đặt.
3. Hỏi: Quý công ty có nhận đơn đặt hàng theo yêu cầu riêng không?
A: Vâng, chúng tôi có thể thiết kế bộ định vị với tải trọng và kích thước bàn làm việc khác nhau.







