Trạm hàn robot cho các chi tiết nhỏ
Thông số kỹ thuật của bộ định vị
| Người mẫu | JHY4010U-050 |
| Điện áp đầu vào định mức | Điện một pha 220V, 50/60HZ |
| Lớp cách điện động cơ | F |
| Bàn làm việc | Đường kính 500mm |
| Cân nặng | Vui lòng tham khảo trọng lượng thực tế. |
| Tải trọng tối đa | Tải trọng trục 100kg |
| Khả năng lặp lại | ±0,1mm |
| Vị trí dừng | Bất kỳ vị trí nào |
Các thành phần của trạm làm việc robot
1. Robot hàn:
Loại: Robot hàn MIG - BR-1510A, BR-1810A, BR-2010A
Robot hàn TIG: BR-1510B, BR-1920B
Robot hàn laser: BR-1410G, BR-1610G
2. Bộ định vị
Mã sản phẩm: JHY4010U-050
Loại: Bộ định vị 2 trục
3. Nguồn điện hàn
Loại: Nguồn điện hàn 350A/500A
4. Mỏ hàn
Loại: mỏ hàn làm mát bằng không khí, mỏ hàn làm mát bằng nước, mỏ hàn đẩy-kéo
5. Trạm làm sạch đèn khò:
Mã sản phẩm: SC220A
Loại: Máy làm sạch mỏ hàn khí nén tự động
Các thiết bị ngoại vi khác của trạm làm việc robot
1. Robot di chuyển trên đường ray
Mã sản phẩm: JHY6050A-030
2. Cảm biến laser (tùy chọn)
Chức năng: theo dõi mối hàn, định vị
3. Màn chắn ánh sáng an toàn (tùy chọn)
Khoảng cách bảo vệ: 0,1-2m, 0,1-5m; chiều cao bảo vệ: 140-3180mm
4. Hàng rào an ninh (tùy chọn)
5. Tủ PLC (tùy chọn)
Vật liệu hàn
Hàn thép không gỉ
Hàn nhôm
Hàn thép cacbon
Hàn ống/ống/tấm mạ kẽm
Hàn cán nguội
Ứng dụng
Phụ tùng ô tô, phụ tùng xe đạp, phụ tùng xe hơi, đồ nội thất bằng thép, năng lượng mới, kết cấu thép, máy móc xây dựng, thiết bị thể dục, v.v.
Bưu kiện:Thùng gỗ
Thời gian giao hàng:40 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc
Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Tôi cần cung cấp thông tin gì để bạn có thể đề xuất một robot phù hợp cho tôi?
Trả lời: Vui lòng cung cấp bản vẽ chi tiết của chi tiết gia công, bao gồm vật liệu, độ dày, vị trí hàn, kích thước và trọng lượng của chi tiết.
Hỏi: Bạn có thể cung cấp dịch vụ tùy chỉnh cho sản phẩm của chúng tôi không?
Trả lời: Có. Chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn các giải pháp hệ thống hàn robot chuyên nghiệp phù hợp với sản phẩm cụ thể của bạn. Bạn chỉ cần gửi cho chúng tôi bản vẽ sản phẩm chi tiết và yêu cầu hàn, sau đó chúng tôi sẽ đưa ra đề xuất kỹ thuật tùy chỉnh cho bạn.
Hỏi: Thời gian bảo hành và thời gian giao hàng là bao lâu?
Trả lời: Thời gian bảo hành là 12 tháng. Thời gian giao hàng là trong vòng 30 ngày sau khi nhận được tiền đặt cọc.
Hỏi: Tôi muốn biết chất lượng mối hàn của sản phẩm, tôi nên làm gì?
Trả lời: Quý khách có thể gửi mẫu đến nhà máy của chúng tôi để tiến hành hàn thử. Sau khi hàn thử, chúng tôi sẽ gửi video và hình ảnh quá trình hàn cho quý khách tham khảo. Chúng tôi cũng sẽ gửi lại mẫu cho quý khách để kiểm tra.












